Sim Số Đẹp, Sim Phong Thủy hợp Tuổi, hợp Mệnh, Sim Điện thoại giá Rẻ, Số đẹp Viettel, Mobi, Vina
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thuật ngũ hành trong sim số đẹp, Chọn sim số đẹp theo tính cách

Go down

Thuật ngũ hành trong sim số đẹp, Chọn sim số đẹp theo tính cách  Empty Thuật ngũ hành trong sim số đẹp, Chọn sim số đẹp theo tính cách

Bài gửi  Admin Fri Jan 07, 2011 2:08 am

Thuật ngũ hành trong sim số đẹp, Chọn sim số đẹp theo tính cách

Việc lựa chọn số theo phong thuỷ nên được sự tư vấn và trợ giúp của các chuyên gia phong thuỷ để có thể lựa chọn được sim số đẹp như ý. Các bạn hãy nhớ rằng: "Mỗi con số đều có một linh hồn" và việc sử dụng đúng sim số đẹp phù hợp cũng không phải là quyết định tất cả sự thành công của bạn, mà đó sẽ là một phần trợ giúp hoàn hảo về phần "Tâm", giúp cho bạn có thể vững tin trong cuộc sống của mình.sim-sodep.com

Cơn sốt săn sim số đẹp, Ảnh hưởng của sim số đẹp phong thủy

Những chiếc sim số đẹp như sim tam hoa, sim năm sinh và sim thần tài sẽ phug hợp với những người có tính tình nóng nảy dễ đưa đến sự gây gổ, tan vỡ.

Bạn mong ước có một chiếc sim số đẹp như ý muốn và bạn đang cố gắng để sở hữu được nó, nhưng bạn có thực sự hiểu thế nào là một chiếc sim số đẹp? Theo những người trong giới chơi sim thì những chiếc sim tam hoa là những sim có ba số cuối giống nhau. Và sẽ có khoảng 480 nghìn số điện thoại có đuôi tam hoa.

Khi bạn không ưng ý lắm về phong thủy ngôi nhà của bạn, bạn có thể dùng một sim số đẹp may mắn để hóa giải mọi điềm xui trong gian nhà.

Sở hữu một số điện thoại đẹp là điều ai cũng muốn nhưng có những “nỗi khổ” đằng sau nó mà không phải ai cũng biết. Chỉ có "khổ chủ" mới là người cảm nhận “sâu sắc” nhất.

Để thật sự thoải mái và tận hưởng hạnh phúc trọn vẹn của mình bạn nên chọn sim số đẹp như: Sim lộc phát, sim tam hoa và sim năm sinh, sim tứ quý hay sim thần tài...

Sim tình duyên: Loại sim số đẹp này hỗ trợ cho chủ nhân sử dụng sim có được thuận lợi trong đường tình duyên, giúp cho người sử dụng có sự hoà hợp về âm dương, cân bằng tâm lý và có được tình yêu đẹp và bền vững.

Bạn đang phân vân không biết mình hợp với chiếc sim số đẹp nào, bạn không biết sim số đẹp nào sẽ mang lại đẳng cấp cho chính bạn… bạn hãy yên tâm chọn cho mình một chiếc sim số đẹp như ý vì bạn hợp với rất nhiều sim số đẹp.

Người mang số 2 cần một sim tam hoa may mắn trong công việc. Sim tam hoa may mắn sẽ mang lại nhiều cơ hội thành công cho họ. Họ cũng cần sim thần tài hoặc sim lộc phát để có nhiều vận hội hơn. Họ không cần sim tứ quý vì bản thân họ vốn rất hòa nhã nên sẽ an nhàn hạnh phúc quanh năm.sim-sodep.com

Mua sim số đẹp như sim tam hoa sẽ tạo ra năng lượng tốt bồi dưỡng cho cuộc sống tình cảm của bạn. Nhiều người Hoa trước đây cho rằng nếu ai còn độc thân thì nên sử dụng sim số đẹp giống nhau hoàn toàn, chỉ khác đầu số nhà mạng hoặc có 2 cặp số đẹp giống nhau. Lưu ý là chỉ sử dụng một đôi, không được dùng lẻ đôi. Lý do là không chọn số lẻ vì có hàm ý là người mua sẽ sống độc thân mãi mãi hoặc chỉ trong cuộc hôn nhân sẽ có kẻ thứ ba chen vào. Muốn thu hút người khác phái, hãy ráng mua sim số đẹp gần giống với số người mình yêu.

Các số lẻ 1,3,5,7,9 gọi là số của Trời, số Dương hay số Cơ, trong đó 1,3,5 là số Sinh của Trời, 7,9 gọi là số Thành của Trời.

>Cũng như những lĩnh vực khác, sim số đẹp cũng được phân chia thành nhiều tiểu loại khác nhau như sim tam hoa, sim tứ quý, sim lộc phát... Tuy nhiên sự phân loại chỉ là tương đối, một số có thể ở vài loại khác nhau do tính đặc biệt của nó.

Với mỗi tính cách bạn đều có thể lựa chọn cho mình những sim số đẹp phù hợp, bổ sung những khuyết điểm và mang lại may mắn, sự thành công về cho bạn.

Xem chi tiết tại www.SimKinhDich.vn
Admin
Admin
Admin

https://simsodep.forumvi.com

- Similar topics